ดั้มเบรคหลังของ PCX เขาเรียกว่าอะไรครับผมเคยเปลี่ยนแต่ผ้าเบรคเขาบอกว่าไอ้ตัวสีกับผ้าเบรคมันสึกมันราคาประมาณเท่าไหร่

PCX มือสองตอนซื้อมาขี่ปกติ เลยไปเปลี่ยนชามเม็ดสายพานแท้ พอออกตัว เหมือนล้อหลัง มันดังเอี๊ยดแล้วความเร็วตก เป็นๆหายๆกละบไปร้านสองรอบรอบแรกบอกปกติ พอเป็นอีก เคเาบอกเปิดเครื่องปกติดี เลยเปลี่ยนผ้าเบรก หายไปแปปนึง แล้ววันนี้เป็นอีก ผมเครียดช่างไปเจอ แบบผม ลองขี่เค้าบอกไม่เจอ ผมว่าจะไปอีกดป็นไปได้ไหมครับ ว่าเป็นที่ผ้าเรค หรือตัวสีผ้าเบรคเราสึก เพราะมันดังเอี๊ยดความเร็วตก เป็นช่วงไม่ตลอด เครียดมากเลยครับ รถ 40000 โลครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่