ขอสอบถามเรื่องการชำระเงินสินเชื่อ Speedy Cash

คือเรายังไม่ได้ใช้กดหรืออะไร แต่มันมียอดที่ต้องชำระของบัตร 11 บาท ทีนี้เราต้องการจะจ่ายแต่เราไม่มีแอปหรือบัญชีของ SCB เลย จึงลองใช้แอปของอีกธนาคารนึงจ่ายก็ยังจ่ายไม่ได้ เราจึงต้องการสอบถามว่าถ้าจะจ่ายยอด 11 บาทนี้ เราสามารถไปจ่ายที่ตู้ ATM  หรือ ADM  ได้ไหมคะ ไม่อยากค้างไว้นานกลัวยอดมันเพิ่มขึ้นๆ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่