คิดถึง " VOICE สัมผัสเสียงมรณะ " ความผูกพันที่เกิดขึ้นกับคนดูคอละครเดียวกัน.. ^-^;

รู้สึกใจหายครับ
เมื่อละครที่ผมชอบกำลังจะจบ
ผ่านไป 14 ตอน คอละครเดียวกัน ได้มีการพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้สึกที่ได้ดูซีรี่ส์เรื่องนี้
มันเกิดความรู้สึกผูกพันอย่างไม่รู้ตัว
ไม่รู้เมื่อไหร่ เราจะได้เจอละครที่ถูกใจ และมาร่วมแลกเปลี่ยนความรู้สึกที่ได้ดูกันอีก
อาจจะต้องรอเรื่อง VOICE ภาค 2 และ 3 หรือ Signal ซึ่งผมคิดว่า
น่าจะมีโอกาสทำสูง ก็กระแส เรื่อง VOICE มันดีต่อใจขนาดนี้
จริงมั้ยครับ

แล้วคุณละครับ คิดถึงเรื่องนี้หรือเปล่า ทำไมถึง...คิดถึง...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่