ครีมบำรุง

คือผมอยากทราบว่าครีมบำรุงผิวหน้าตัวไหนใช้ดีๆบ้างครับขอแบบเห็นผลได้ ผมดำจากแดด2ปีเเล้วผิวยังไม่คืนเลยครับ ขอแบบบำรุงทั้งกลางวันกลางคืนเลยนะครับ
ขอครีมทาหน้าเวลาออกข้างนอกด้วยนะครับ เป็นผู้ชายนะครับ แต่ครีมของผู้หญิงก็ใช้นะ😂
ช่วยแนะนำหน่อยครับสำหรับคนที่ใช้ครีมตัวไหนอยู่

แสดงความคิดเห็น
Preview