จากอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ถ้าจะไป ม.มหิดล ศาลายา ขอเรียนถามเกี่ยวกับเรื่องนี้ครับ ขอบคุณทุกท่านทีเข้ามาตอบ

จากอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ถ้าจะไป ม.มหิดล ศาลายา

1..นอกจากรถเมล์สาย 515 แล้ว ยังมีสายอื่นอีกหรือไม่ครับ

2..ระหว่างการขึ้นรถเมล์ไปจากอนุสาวรีย์ชัย  กับนั่งรถไฟฟ้าไป แล้วลงสถานีทีเหมาะสม แล้วต่อรถเมล์อีกทีหนี่ง
เพื่อให้ถึงเร็วทีสุด 
ไปอย่างใดเร็วกว่าครับ

3..จากข้อ 2 ถ้านั่งรถไฟฟ้าไป ควรไปลงสถานีใด ครับ และ ต่อรถเมล์สายอะไรต่อไป ถึง ม.มหิดล ครับ

ขอบคุณทุกท่านทีเข้ามาตอบครับ
.
ขอแท๊กห้อง สยามสแควร์ ด้วยครับ
อาจมี นักศีกษา ม.มหิดล เข้ามาอ่านและตอบกระทู้ให้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่