หลังส่งเอกสารแล้วทางมหาลัยที่UKติดต่อกลับหา referee บ้างไหม

เราส่งเอกสารสมัครเรียนโท(CV, SOP, ฯลฯ) ที่ UK ไป อยากเรียนสาขาทางด้าน science แล้วทางมหาลัยเขาอีเมลล์กลับไปหาอาจารย์ที่เขียน reccomandation letter ให้เรา เพื่อขอรายละเอียดเพิ่มเติมเยอะแยะมากเลยแทบจะทุกยู เลยอยากรู้ว่าคนอื่นๆเป็นเหมือนกันไหม แบบนี้มันปกติใช่ไหมคะ เห็นเพื่อนๆเราไม่เห็นมีใครเจอแบบเราเลย หรือเจอแต่อาจารย์เขาไม่บอกก็ไม่รู้
เพี้ยนหืม
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่