ถามสาวพลัสไซส์ ที่แต่งตัวเก่งๆ เข้ามาตอบกันหน่อยค่าาาา

สวัสดีจ้า คือว่าเราอ้วนค่ะ
หนัก 86 กก. สูง 165 ซม.
ตันมากกก ขาใหญ่เบียดแน่น 555
แต่ยังโขคดีว่าผิวขาวเหลืองถ้าผิวคล้ำนี่คงแย่มากกก เพราะหน้าตาธรรมดาม๊ากกกกกก
คือปีนี้เราอายุ 22 แล้วค่ะ แล้วสักพักมานี้ มานั่งพิจารณาตัวเอง เอ๊..
เราไม่สวยเลย ไม่แต่งหน้าแต่งตัวเลย อยากลองลุกขึ้นมาสะบัดบ๊อบแต่งหน้า ทาปากแดงๆ แบบคนอื่นบ้าง คือเราก็พอเห็นนะคะ สาวอวบอึ๋ม ที่เขาแต่งตัวสวยๆ แอบเปรี้ยวๆ โชว์นั่นนี่พอน่ารัก เราอยากแต่งมั่งค่ะ แต่ติดตรงที่ว่าเราหน้าเด็กมาก จนน้อง ม.ปลายเรียก น้องคะๆ
พอจะแต่งหน้าแต่งตัวทีไร ก็ไม่มั่นใจเลย อยากถามๆสาวๆ พลัสไซส์ค่ะ ว่าอะไรทำให้ลุกขึ้นมาแต่งตัวหรือแต่งหน้ากันบ้างคะ แล้วจะข้ามผ่านความกลัวโดนคนอื่นแซวได้ยังไง เราไม่เคยแต่งหน้าเลยค่ะ มากสุดแค่เขียนคิ้ว ลงรองพื้นแล้วก็แป้งพัฟ
ปอลิง. กำลังลดน้ำหนักนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่