อยากทราบว่าเรื่องอะไรมาต่อ Voice สัมผัสเสียงมรณะ?? เเล้วมีเรื่องอะไรที่เปิดกล้องบ้างเเล้วครับ???

พอดีผมสนใจผลงานละครช่องtrueเเละอยากจะติดตามละคร/ซีรี่ส์เรื่องต่อไปของช่อง เลยอยากรู้ว่าเรื่องอะไรมาต่อ voice เเล้วมีเรื่องไหนบ้างที่เปิดกล้องเเล้วบ้างครับ (จะได้ไม่ไปดูของเกาหลีเสียก่อน)

*ถ้าบอกว่าเรื่องไหนรีเมคไม่รีเมคด้วยจะดีมากเลยครับ😅

**มาร่วมกันเดาก่อนก็ได้ครับ😁

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่