ขอวงเงิน ชั่วคราว บัตรเครดิต scb ทำไมนานจัง ธนาคารอื่นนานแบบนี้ไหม ก็ไม่

ก่อนนอื่น ผมยืม ไอดี พี่มาโพส นะครับ ผมโทรขอวงเงิน ชั่วคราว วันที่ 13 ธันวาคม ที่ผ่านมา วันนี้ โทรถามว่าได้ไหม ทางธนาคารแจ้งว่า จะติดตามเรื่องให้เร็วที่สุด ผมถามกลับไปว่า ผมติดเงื่อนไข อะไรไหม ถึงขอวงเงินฉุกเฉินไม่ได้ ทางธนาคารบอกว่าไม่ได้ ติดเงื่อนไขอะไร  เลย งง มากก ทำไมการขอวงเงินฉุกเฉินถึงใช้เวลสนานขนาดนี้ เห็นพี่ๆที่ทำงาน เขาขอถึงอนุมัติ ไม่กี่นาที ก็ได้ล่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่