รถตู้จากรามคำแหง ไปรามอินทรา ไปขึ้นรถได้ตรงไหนเหรอคะ

ไปรามอินทรา กม.2 ค่ะ รถออกกี่นาทีคันนึงเหรอคะ ประมาณกี่นาทีถึงจะถึง กม.2 คะ

ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
รอขึ้นรถได้ที่ฝั่งตรงข้าม ม.รามคำแหง หัวหมาก ครับ  
ตอนนี้รถตู้สาย ต.95 ม.ราม 1 - ฟิวเจอร์รังสิต  จะมีทั้งรถตู้และรถมินิบัส  รถสายนี้จะมีรถวิ่งผ่านมาเรื่อย ๆ
รถจะวิ่งผ่านฝั่งตรงข้าม ม.ราม 1 - แยกลำสาลี - ตลาดบางกะปิ - ถนนนวมินทร์ - รามอินทรา กม.1 - 8 - หลักสี่ - ดอนเมือง - รังสิต  
ถ้าเป็นช่วงเวลาเร่งด่วนก็น่าจะใช้เวลาประมาณ 1 ชั่วโมงครึ่ง  
ถ้าไม่ใช่ช่วงเวลาเร่งด่วนก็ประมาณ 1 ชั่วโมง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่