ทำไมเจ้าหน้าที่ถึงตรวจฉี่ไม่เจอ

ขอสอบถามหน่อยครับ
พอดีพี่ผมโดนข้อหาขับเสพ
ศาลสั่งจำคุก4เดือน รอลงอาญา2ปี คุมประพฤติ1ปี 
วันที่23 ธันวานี้ มันจะไปรายงานตัวที่คุมประพฤติ ระหว่างนี้มันเสพยาเกือบทุกวัน 
มันบอกถึงไปรายงานตัวยังไงเจ้าหน้าที่ก็ตรวจฉี่หาสารเสพติดไม่เจอ เพราะเมื่อก่อนมันเคยถูกคุมประพฤติมาแล้วมันไปรายงานเดือนละครั้งไม่เคยตรวจเจอเลยทั้งที่เสพตลอด 
ทำไมพวกเขาถึงตรวจไม่เจอครับทั้งที่มันเพิ่งเสพยาไปไม่กี่วันเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่