[CR] รีวิว Chef Pom Chinese Cuisine by Todd เชฟกะทะเหล็ก

วันนี้มีโอกาสไปทานอาหารจีนที่  Chef Pom Chinese Cuisine by Todd เชฟกะทะเหล็ก ...แวะเอาเมนูมาฝากค่ะ + บรรยากาศร้าน และอาหารบางส่วนที่เราสั่งทานกับครอบครัว เน้นภาพนะคะ
บรรยากาศภายในร้านค่ะ
เมนูอาหารค่ะ

อาหารที่เราสั่งค่ะ
หมูกรอบเด็ดมาก หนังบาง กรอบนอก นุ่มใน ขนานแท้ หั่นชิ้นพอดีคำ ไม่บางเหมือนกระดาษ  a4 
ไก่แช่เหล้า กลิ่นเหล้าค่อนข้างแรง กินแล้วแอบมึนเล็กน้อย อยากสั่งเบียร์ทานเพิ่มเลย 55555 presentation อลังการ มงลงมากกกก

ไอศครีมวานิลาอร่อยยยย ไม่หวานมาก มีเม็ดวานิลาด้วยยยยย

สำหรับใครที่เคยไปลองชิมร้านนี้มาแล้ว มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันนะคะ โดยส่วนตัว เราชอบ presentation อาหารมาก แลดูใส่ใจในรายละเอียดต่างๆ เห็นถึงความตั้งใจในการดีไซน์อาหารแต่ละจาน 

ห้องน้ำ : สะอาด แอบเก็บภาพมาฝากด้วย... ขนาดในห้องน้ำยังมีแอร์ ยิ้ม
การบริการ : 9/10 บริการประหนึ่งรับประทานอาหารในโรงแรม 

ปล. การีวิวนี้เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวเท่านั้นค่ะ หากใครเคยไปลองชิมอาหารร้านนี้ มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันนะคะ

ชื่อสินค้า:   อาหารจีน
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่