สอบถามเรื่องการจัดแสดงชุมนุมหน่อยค่า

คืองี้ค่ะเราเป็นประธานชุมนุมนักเขียนของโรงเรียนอาจารย์ให้เรามาคิดค่ะว่าจะเอาอะไรไปแสดงในวันสถาปนาโรงเรียนค่ะแต่ต้องเป็นแบบสามารถจับต้องได้และผู้ดูได้ทำกิจกรรมกับเราอะค่ะแต่ตอนี้ยังไม่มีไอเดียเลยอยากให้เพื่อนช่วยเราคิดหน่อยค่ะว่าเราควรทำเป็นลักษณะไหนดีเพราะอาจารย์ห้ามเอาขึ้นบอร์ดค่ะ
ปล.ตอนนี้เราให้คนในชุมนุมสร้างงานเขียนมาสักพักแล้วค่ะ
ปล.2ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่