ใน MV เพลง น้ำลาย ของวง Silly Fools ทำไมมีน้ำสีส้มที่มาจากสายยาง

ผมดู MV เพลง น้ำลาย ของวง Silly Fools มาแล้ว ทั้งวงต้องใสชุดสีชมพู แล้วผมสงสัยอีกอย่างนึงเลยว่า ผู้หญิงที่ใส่ชุดว่ายน้ำใสเสื้อแจ็คเก็ต ฉีดน้ำอะไรสักอย่างที่เป็นสีส้ม ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมมีน้ำสีส้มอยู่ในสายยางด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น