คิดว่า เลสเตอร์ ซิตี้ ในตอนนี้ดีพอที่จะเป็น 1 ใน Big 6 ของพรีเมียร์ลีคอังกฤษหรือยังครับ

ด้วยฟอร์มที่ร้อนแรงของเลสเตอร์ ณ ปัจจุบัน ที่สามารถสู้กับทีมกลุ่มลุ้นแชมป์ได้อย่างสูสี ประกอบกับผลงานในอดีตที่ทีมคว้าแชมป์พรีเมียร์ลีคเมื่อตอนฤดูกาล 15/16
ชาวห้องศุภฯคิดว่าตอนนี้เลสเตอร์ดีพอที่จะเป็น 1 Big 6 ชุดใหม่ได้หรือยังครับ ?

Big 6 ชุดใหม่ (ที่ผมคิดไว้)
1. แมน ซิตี้
2. เชลซี
3. ลิเวอร์พูล
4. อาร์เซน่อล
5. สเปอร์
6. เลสเตอร์ ซิตี้ (~New~)

คิดว่าอย่างไรครับ  ชุดนี้ O.K. ไหม?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่