รีวิวพัทยา จ.ชลบุรีหน่อยค่ะ มีแพลนว่าจะไปทำงานที่นั้น

กระทู้คำถาม
ส่วนตัวพูดภาษาอังกฤษได้อยู่ค่ะ น่าตาหุ่นก็อยากไปทำตามคลับ บาร์ ร้านเหล้า สถานที่บันเทิงที่เราถนัดอะไรแนวนี้ หรือที่ไหนที่เงินดีๆ แต่เราเคยไปไม่บ่อยนัก อยากไปทำPR ที่งานใช้น่าตา เพื่อนๆแนะนำทีได้มั้ยคะ เราอยากมีเงินใช้ไม่ขอพ่อแม่ อย่กส่งเงินไห้เค้าใช้ ที่ไหนปังๆเงินดีๆสำหรับงานใช้หุ่นน่าตา เพื่อนๆแนะนำทีค่ะ สิ้นปีนี้แล้ว หรืองานลงแทร็กอะไรประมาณนี้  ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่