ขอทราบวิธีเดินทางจาก บางปูไปปากช่องหน่อยครับ

คือผมมาฝึกงานที่บางปูสมุทรปรากการอ่ะครับ ต้องการเดินทางไปหาญาติที่โคราชในช่วงปีใหม่ ซึ่งไม่รู้เลยว่า เดินทางด้วยวิธีไหน จะดีที่สุด ต้องขึ้นรถอะไรยังไง ช่วยแนะนำทีครับ ขอวิธีที่ไม่แพงนะครับ แล้วก็ประหยัดเวลาด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview