จะขออนุญาติ ลอกทริป ฮอกไกโด 7วัน 5 คืน จากพี่ๆที่เคยเดินทางไปแล้วประทับใจครับผม

จะขออนุญาติ ลอกทริป ฮอกไกโด 7วัน 5 คืน จากพี่ๆที่เคยเดินทางไปแล้วประทับใจ
เพราะผมไม่เคยไปฮอกไกโดเลย ไม่รู้ว่าต้องเดินทางยังไง 
พี่ๆที่เคยไปแล้วประทับใจ จะขอสอบถามหน่อยครับผม
ขอบคุณครับ เพราะชอบไป backpack 
ปล.เคยไป backpack เองแล้ว ทั้งโตเกียวและโอซาก้า เพราะ
ค่อนข้างเดินทางง่าย สะดวก
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำพี่ๆทุกท่าน ครับขอบคุณคราบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่