ราคาของ Daniel Wellington

ที่รู้ๆกันอยู่ ใน official website ของ daniel wellington ราคาจะประมาณ 4000-6000 
แต่จะมีบางที่ บางร้าน บางคน ในเฟสบุ๊ก ขายในราคา ที่ถูกกว่าใน shop แทบจะครึ่งต่อครึ่ง โดยให้รายละเอียดว่าแท้ 100% นำไปเช็คที่shop ได้ ผมสงสัยมากเลย ว่า ของแท้จริงไหม แล้วไอ้ที้ว่านำไปเช็คที่shopเนี่ย เคยมีคนเอาไปเช็คจริงๆไหมว่ามันเช็คได้รึเปล่า 
ใครมีประสบการณ์หรือเชี่ยวชาญช่วนอธิบายให้ผมเข้าใจที่ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่