ช่วยดูโปรแกรมโอซาก้าให้ผมทีครับ

วันแรก ผมถึงสนามบินคันไซ 17.30 คิดว่าคงไปที่พักหาของกินใกล้ๆเลย

วันที่สอง เที่ยวในโอซาก้า ไปปราสาท ชิงช้าสวรรค์ และก็พิพิธภัณฑ์สัตว์น้ำ ตอนเย็นๆค่ำหาของกินนัมบะ

วันที่ 3 usj
วันที่ 4 โกเบ rocco
วันที่ 5 เกียวโต
วันที่ 6 นารา
วันที่ 7เช้า คุรามง ขึ้นเครื่อง 17.30

ผมคิดว่าจะซื้อ 1day osaka amazing pass

กับ 3day kansai thur pass

จะคุ้มมั้ยครับ หรือใช้บัตรธรรมดา
ผมไปกัน 5คน ผู้ใหญ่4 เด็ก2ขวบ 1
พักแถว shinimamiya ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่