voice สัมผัสเสียงมรณะ : มีคำถามค่ะ

ep   เมื่อคืน   แทนคุณทำไมทำให้หลอนได้ขนาดนี้    เมื่อคืนตกใจมากตอนเอามีดปัดมือกริช      มาที่คำถามนะคะ   อันนี้มาคุยกันหรือใครที่ดู v  เกาหลี  จะมาเฉลยจะขอบคุณมากนะคะ  รบกวนใส่ spoil  ด้วยค่ะ   
1.  ขวดยาที่หล่นจากเด  จะมีคำตอบไหมคะ  ว่าทำไมเดพกยาแบบนั้น   และตกลงเดไม่มีคดีติดตัวใช่ไหมคะ   เรื่องที่มีส่วนในการตายของเพื่อน  เป็นแค่การใส่ร้ายจาก love  ใช่ไหมคะ
2.  ต้นข้าวกลัวอะไรคะ   โดนลวนลามหรือเปล่า   ละครตัดส่วนนี้ไปเลย  btw  น้องน่ารักเหมือนตุ๊กตาญี่ปุ่นที่ใส่ชุดกิโมโนผมยาว ๆ เลยค่ะ   
3.  แทนคุณเอาศพพัชรากลับมาที่คอนโดได้ไงคะ    คนที่คอยตามล้างตามเช็ดให้ก้ไม่อยู่  และเหมือนพ่อก้ไม่รู้ว่าลูกฆ่าพัชราแล้ว    อยากให้แทนคุณทำ how to  ฆ่าอย่างไรตัวไม่เลอะ   5555    
4.  นี่เดาว่าพิมพ์ดาวเป็นชู้กับอำพลในขณะที่ผู้กองทำงานหนัก     กรณีนี้อาจเหมือนกับที่แม่ของแทนคุณเคยทำกับพ่อ     คือคงเป็นชู้กับคนขับรถ  ตอนที่แทนคุณเป็นเด็ก       ทำให้แทนคุณพูดว่า  คุณไม่น่าทำแบบนี้เลยนะครับ    

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่