กลอนแปดแนะนำตัวเอง ต่อยังไงดีคะ

คือแต่งกลอนไว้แล้วแต่ต่อไม่ได้ค่ะ5555
นี่คือที่แต่งนะคะ
ขอทักทายตัวฉันนั้นชื่อซี  ส่วนชื่อนี้ความหมายมีว่าทะเล
ฉันชอบกินหมูกระทะและเอ็มเค  ----------------
 และตัวฉันนั้นชอบอ่านเรื่องผี  สนุกดีเรื่องผีมีมากมาย
----------------------  -----------------------
เวลาว่างฉันชอบนั่งฟังเพลง  เสียงบรรเพลงเป็นบทเพลงที่ไพเราะ
----------------------- -----------------------
อันที่-นี่คือยังแต่งไม่ได้นะคะ หรือจะเปลี่ยนตรงไหนก็ได้ค่ะ วอนผู้ใจดีทั้งหลาย55555ส่ง
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
พรุ่งนี้แล้ววววววว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่