ปีหน้านักบอลไทยไปเจลีค ขอให้ย้อมผมทองนะครับ

คือสองปีมาเนี่ยสังเกตไหมครับ คนที่ย้อมผมทองนี้เหมือนกลายร่างเป็นอีกร่างเลย ดูอุ้มสิครับ กลับมาพร้อมผมสีทองจนจบฤดูกาล จนเป็นแชมป์

ส่วนเจปีก่อนทองมาเต็ม ปีนี้พอผมกลับดำเหมือนฟอร์มจะตกตามสีผม 555

ส่วนนิวนี้ยังไม่ทองออกแดงๆเลยยังไม่สุด 

ยังไงปีหน้าเอาหัวทองชัดๆๆนะครับ เรื่องของเรื่องแฟนบอลมองง่ายดีคนไหน 
แสดงความคิดเห็น
Preview