ตามหาหนังเรื่องนึงครับ จำได้ว่า ฉากมี sex กัน ตัวหนังจะใช้รูปภาพอย่างอื่นสื่อความหมายแทน (ไม่ใช่หนังโป๊นะครับ)

ตามหาหนังเรื่องนึงครับ  จำได้ว่า ฉากมี sex กัน ตัวหนังจะใช้รูปภาพอย่างอื่นสื่อความหมายแทน
เช่น  เอารูปกรรไกรมาชนกัน  เอาลิ้นสอดผ่านประตู 
ถึงตัวหนังไม่ได้ถ่ายฉากมี sex ให้เราเห็น แต่จากรูปที่เค้าใช้สื่อ  เราจะรู้ได้ทันทีว่าตอนนี้เค้ากำลังทำท่าอะไรกัน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่