ช่วยแนะนำพวกคอร์สสั้นๆ แนวๆ mini mba/ finance ที่เรียนเฉพาะเสาร์-อาทิตย์ ให้หน่อยค่ะ

เคยsearch หาเช่นพวก micro mba / jumc จุฬา เป็นคอร์สที่น่าสนใจ แต่ตารางเรียนต้องเรียนวันธรรมดาด้วย ซึ่งไม่สะดวกเท่าไหร่ เพราะทำงานประจำ เวลาเลิกไม่แน่นอนค่ะ บางทีก็ติดงานติดประชุม เลยอยากให้ช่วยแนะนำหากใครรู้จักคอร์สระยะสั้นพวกนี้ เรียนกัน 3-6 เดือน ที่เรียนเฉพาะเสาร์-อาทิตย์ ให้หน่อยค่ะ  อยากเรียนเพิ่มเติมที่เกี่ยวกับพวก finance/บริหารธุรกิจ/econ อยากเปิดโลกทัศน์ใหม่ๆ สังคมใหม่ๆ นอกจากการทำงานบ้างค่ะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่