กำลังจองตั๋วการบินไทยครับ ไม่ทราบว่าเราจะซื้อน้ำหนักกระเป๋าเพิ่มได้ตอนไหนครับ ***

ไม่เคยบินการบินไทยครับ ตอนนี้
กำลังเข้าไปทำการจองตั๋วของการบินไทยทางหน้าเว็บไซต์ครับ ทำรายการมาเรื่อยๆจนถึงมีให้เลือกที่นั่ง แต่ผมไม่เห็นมีให้เราซื้อน้ำหนักกระเป๋าเพิ่ม หรือสั่งอาหาร เหมือนเว็บของสายการบินอื่นเลยอะครับ  
       อยากรุ้ว่า ถ้าจะซื้อน้ำหนักกระเป๋าของการบินไทยและสั่งอาหารสำหรับทานบนเครื่อง มีขั้นตอนยังไงบ้างครับ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่