มหาลัยไทยคณะIT แต่ละที่ดังด้านไหนบ้าง(ม.รัฐ)

สวัสดีครับ ผมdek63 ครับ ตอนนี้มีที่เรียนแล้วครับ แต่ลังเลอยู่ครับ อยากทราบตามหัวเรื่องเลยครับคือตอนนี้
ผมติดที่ SIT KMUTT แล้วครับคณะIT สาขา IT แต่ทางบ้านเชียร์
IT สจล. มากกว่าอ่ะครับ คือตอนนี้สัมสนอยู่อ่ะครับอยากได้ผู้รู้ช่วยตอบคำถามที่ได้ไหมครับ
ผมอยากรู้ว่า ม.รัฐคณะIT ของที่ไหนดังด้านอะไรบ้างอ่ะครับ
ตอนนี้รู้แค่ IT KMITL อ่ะครับว่าดังด้าน Network นอกนั้นก็ไม่รู้เลยอ่ะครับ
แล้วก็อยากทราบด้วยอ่ะครับเรื่องการเรียนของ SIT KMUTT อ่ะครับ
ปี1-4 เลยอ่ะครับ ว่าจะเจออะไร     บ้างอ่ะครับ....รบกวนผู้รู้ด้านนี้มาตอบทีนะครับตอนนี้สับสนกับชีวิตมากเลยครับ😞
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่