ตามหาเพลงvocaliod

กระทู้คำถาม
ตามกระทู้เลยค่ะ เราตามหาเพลงอยู่ แต่ไม่ใช่เสียงใครในvocaliodร้องค่ะ(?)

//อย่าพึ่งตบเราเลยนะคะ

แต่จะเป็นเสียงคนอื่นค่ะ
ตัวหลักจะเป็นคาแรกเตอร์ของคางามิเนะ รินกับเลน

เนื้อเรื่องประมาณว่ารินกับเลนเนี่ยเขาออกเดินทางไปช่วยเจ้าหญิง น่าจะมิคุนะคะ แล้วตัวร้ายก็ไคโตะ

แปลเนื้อภาษาไทยเห็นร้องว่าเลนใช้ดาบปลอกแอปเปิ้ล

เหมือนว่าทั้งรินกับเลนจะสูญเสียแม่ไปด้วยนะคะ ท่อนแรกๆจะร้องประมาณ เหล่านักรบเมื่อหมดประโยชน์ก็ถูกทอดทิ้ง

แม้จะต้องตายไปก็ไม่สนใจอะไรประมาณเนี่ยน่ะค่ะ  วอนผู้รู้บอกด้วยนะคะ T^T
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่