นางร้ายในละครต่างๆรักพระเอกจริงเปล่าครับ?

ผมสงสัยว่านางร้ายในละครต่างๆรักพระเอกด้วยใจจริงแบบรักแท้เหมือนที่นางเอกรัก  หรือ รักพระเอกเพราะพระเอกดูหล่อ รวย จบนอก กันแน่ครับ

ถ้าพระเอกไม่หล่อ จน การศึกษาแค่ ป.ตรี ธรรมดา  นางร้ายยังจะรักพระเอกเหมือนที่นางเอกรักไหมครับ ?
แสดงความคิดเห็น
Preview