เกม Overwatch

คืองี้ครับผมจะซื้อเกมoverwatchโดยใช้เงินในวอเลตแต่เกมในBlizzard มันใช้เงินในวอเลตซื้อตรงๆไม่ได้ผมเลยต้องใช้เงินในวอเลตเติมเข้าBlizzerd ก่อน โดยใช้เติมผ่านบัตรเดบิตเป็นจํานวน US20.00 ตีเป็นเงินไทยก็600กว่าบาท พอเติมเข้าเสร็จมันก็มียอดคงเหลือปัจจุบัน00.00 และ ยอดคงเหลือรอการอนุมัติ20.00 ผมก็เลยคิดว่าถ้าอนุมัติเสร็จก็คงเข้ายอดคงเหลือปัจจุบัน แต่การอนุมัติจะไม่เกิน3วัน
   พอเช้าวันถัดมาผมกดเข้าไปดูว่าได้อนุมัติยังแต่กลับกลายเป็นว่าทั้งยอดริการอนุมัติกับยอดปัจจุบันเป็น00.00ทั้งเลย สรุปคือเงินผมหายแบบไม่มีสาเหตุแบบนี้ต้องทําอย่างไรครับ
(นี้คือกระทู้แรกขอผมอาจจะงงๆต้องขออภัยนะครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่