จำเลยรัก ( ผู้จัดช่อง 3 น่าเอามารีเมคอีกรอบจะดีใหมหนอ? )

มีใครจำละคร จำเลยรัก กันได้ใหมครับ? มีใครอยากให้ช่อง 3 เอาละคร จำเลยรัก มารีเมคอีกรอบใหมครับ? ส่วนตัวเป็นละครที่ผมชื่นชอบมากๆ..แล้วเพื่อนๆล่ะ?..ชอบละครเรื่อง จำเลยรัก มั้ย?.
แล้วถ้าสมมุติช่อง 3 ทางผู้จัดนำละครมารีเมคจริงๆ..คุณคิดว่าใคร จะเหมาะ กับบทพระนางของเรื่อง "จำเลยรัก" ..ส่วนตัวผม อยากดูพระนางคือ คุณ เด่นคุณ งามเนตร กับ คุณ น้ำตาล พิจักขณา.
รูปเก่าละคร "จำเลยรัก" ⬇️

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่