อยากสอบถามพวก redemption ของแบรนด์พวก dior,lancome,estee lauder,skii,clarins ค่ะ

กระทู้คำถาม
มีใครเป็นสมาชิกอยู่มั้ยคะ อยากทราบรายละเอียดของแต่ละแบรนด์
เสิร์ชหาข้อมูลในกูเกิ้ลแล้วเจอแต่ของ lancome ที่บอกละเอียดมากไว้ในเว็บ อย่างของ dior นี่ไม่เจอเลยค่ะ
แล้วก็ของ skii inbox ถามไปใน facebook page แล้วแอดมินตอบมาว่า crystal club ยกเลิกไปแล้ว
มีใครที่เป็น member ของ skii อยู่แล้วทราบมั้ยคะว่ารายละเอียดสะสมแต้มของสมาชิกเป็นยังไง
พอดีไม่ค่อยอยากเข้าไปสอบถามเองที่เคาน์เตอร์เพราะอึดอัดใจเวลาโดนขายของค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่