ว่าด้วยเรื่องของ ยอนจุน TXT

ออกตัวก่อนว่าเป็นอาร์มี่ เมน จองกุก และ วีไอพี เมน จีดี

คือได้ดู reaction ของ txt ในงาน mama คือสะดุดกับคนผมสีฟ้า จนต้องไปตามหาว่าชื่ออะไรและดูคลิปอื่นๆ
ถึงจะชอบบังทัน ก็ไม่ใช่ว่าจะฟังเพลงรุ่นน้องในค่ายนะคะ 5555 เพิ่งจะรู้จักชื่อทุกคนก็วันนี้แระค่ะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คือทำไมน้องเก่งจัง ดูประวัติ ดูคลิปอื่นๆ น้องพูดภาษาอังกฤษได้ดีด้วย ว่าง่ายๆโดนน้องตกไปล่ะ
ตอนแรกยังแอบคิดว่าคนนี้จะเป็นลีดหรือเปล่า แต่ไม่ใช่ น้องเป็นเมนแดนซ์หรอคะ

ปกติไม่ค่อยได้ตั้งกระทู้นะคะ ดูประวัติได้ แต่รู้สึกถูกชะตาเหมือนเจอจองกุกตอนแรกยังไงก็ไม่รู้ 555

ใครอยากขายของเกี่ยวกับน้องหรือวงนี้ เข้ามาทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่