ต้องการสมัครบัตรเครดิต KTC KMA SCB จะผ่านไหมคร้บ

ผมพึ่งทำงานได้ 4 เดือนเอง  ฐานเงินเดือนอยู่ที่ 15,000  รวมอย่างอื่นด้วยก็ 18,000กว่าๆครับ   ถ้าสมัครจะผ่านไหมครับ    ว่าจะไปสมัครที่ห้างเลย เพราะที่พักไม่ไกลจากห้างเท่าไหร่      ถ้าสมัครออนไลน์กลัว นานเกินรอครับ        ถ้ายเอกสารไปเลยใช่ไหมครับ หรือว่า เตรียมแค่สลิปเงินเดือน บัตรประชาชน  เสตทเม้นย้อนหลัง   ก็เพียงพอแล้วใช่ไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่