ถามผู้รู้คะ.....เหมารถจากเวียงจันทร์ ไปวังเวียง มีไหมคะ หรือว่า มีตารางรถตู้ไปวังเวียงหมดกี่โมงคะ #ผู้หญิงเที่ยวคนเดีนว

ตามหัวข้อเลยคะ คือจริงๆ เรานัดไปกับเพื่อน 3 คน แบบทริป สาว สาว สาว แต่ก็มีเหตุมาให้สะดุดจนเหลือเราคนเดียวจะยกเลิกก็เสียดายเพราะเราจองโรงแรมไว้ที่วังเวียงแบบยกเลิกไม่ได้ เป็นโรงแรมตั้งอยู่ใจกลางเมืองในวังเวียง ตั๋วเครื่องบินก็จองเรียบร้อยแล้ว ทริปก็มีไว้ในใจแล้วเหลือแค่ การเดินทางไปวังเวียงเท่านั้นคะ เราหาข้อมูลแล้ว มีเพื่อนๆ หลายคนไปเที่ยวคนเดียวและเป็นผู้หญิงด้วย นี่จะเป็นครั้งแรกที่เราเดินทางคนเดียว เที่ยวคนเดียวหลากอารมณ์มากคะ รบกวนขอข้อมูลหน่อยนะคะ
   เราเดินทางจากดอนเมืองด้วยป้าแดงคะ
เที่ยวบิน วันที่ 10 มกราคม
เวลา 12:50 น.-14:00 น.
คะ (หวังว่าเครื่องจะไม่ดีเลย์)
                     🙏 ขอบคุณล่วงหน้าคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่