คิดว่า ไทบ้าน x BNK48 จะเป็นอย่างไรบ้าง😁

ก่อนหน้านี้เป็นคนที่ติดตามไทบ้านมาก่อน แล้วค่อยมาติดตามBNK48 ทีหลัง พอทั้งสองมาร่วมงานกันก็ตื่นเต้นมาก อยากดูมากๆ เรื่องแอคติ้งที่ผ่านมา ทำได้ดีมากๆ👍 มีความเรียลและเป็นธรรมชาติมากเลย เรื่องนี้ส่วนตัวคิดว่าน่าจะออกมาดีนะครับ ตอนนี้อยากเห็นตัวอย่างหนังมากๆ😁 คิดเห็นกันอย่างไรบ้างครับ มาแชร์ความคิดเห็นกันได้นะครับ😬
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่