เน็ตหลุดเวลาเข้าเกม

เวลาเข้าเกมแบบโหมด Full screen แล้วโปรแกรมทุกอย่างจะถูก Disconnect หมดเลยครับ
ไม่ว่าจะ TS3 Steam Chrome เหมือนว่าเน็ตหลุด แต่ไฟ Internet บน Router ไม่ได้ดับนะครับ
ก่อนหน้านี้ไม่เคยมีปัญหาเพราะเล่นเกม Offline พอมาลอง Online แล้วถึงรู้ครับ เพราะเข้าเกมปุ๊บหลุดทันที
พอออกมาเน็ตก็ต่อใหม่ พอเข้าเกมก็หลุดอีก

ใครพอจะมีวิธีแก้ไขบ้างมั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่