บัลลงดอร์หมดความขลัง ???? อยากได้ของขลังต้องไปหาอาจารย์หนู

บทสรุปบัลลงดอร์ ผู้ที่ได้คือเมสซี่   มันก็สมเหตุสมผลอยู่นะ ผลงานก็ไมได้น่าเกลียดอะไร

มันน่าอัปยศตรงไหน?   ทำไมแฟนหงส์บางคนถึงดิ้นได้เบอร์นั้น 
นอกจากนี้ยังมีแฟนหงส์ตัวปลอมมาร่วมผสมโรงด้วย ฮ่ะ  แฟนหงส์ที่เขามีน้ำใจนักกีฬาก็มีเยอะแยะพาลให้โดนเหมารวมไปด้วย

นี่คือผลโหวต ที่มีคนชอบอ้างว่ามีการจัดฉากให้เมสซี่ได้รางวัลแล้วลากฟานไดจ์เป็นตัวประกอบ

ขอร้องล่ะ คะแนนนห่างกันแค่  7 แต้ม   ฟานไดจ์ไม่ใช่ตัวประกอบครับผม 
เค้าผ่านมาจุดนี้ได้ คือสุดยอด  หันมามอง30 อันดับมีหงส์ติดมาเกือบทั้งทีม
เลิกตั้งกระทู้แสดงความงอแง ไร้สปิริตได้แล้ว ในเมื่อผลโหวตมันถูกโหวตโดยนักข่าวและสื่อทั่วโลก 
เค้าจะเลือกโหวตเมสซี่ให้เหนือฟานไดจ์เพราะเหตุใดนั้น คุณต้องเหนื่อยหน่อยนะที่จะไปตามลากคอมาถามทีละคน 

สำหรับผม ฟานไดจ์มาไกลกว่าที่ผมคิด เขาผิดแค่ไม่ได้เกิดมายุคเดียวกับเมสซี่
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่