ขาย Vespa px150 กันเท่าไหร่หรอครับ

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถาม ว่าเค้าขาย Vespa px150 กันเท่าไหร่หรอครับ
พอดีพ่อผ่าเข่าแล้วไม่ได้ขับแล้ว ผมเองก็ไม่ได้ขับเลยว่าจะปล่อยขายครับ
มีคนมาติดต่อขอซื้อหลายคนเเต่ไม่รู้ว่าในตลาดที่เค้าเล่นกันขายกันเท่าไหร่
เลยจะรบกวนถามผู้ที่รู้หน่อยครับ

Spec
สีเทา สภาพ 90% มีรอยขวนนิดหน่อย ยังขับใช้งานได้สบายมาก
มีเล่มทะเบียน รถจดทะเบียนมาปี 2540

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่