[CR] ปลูกผมเเล้ว 5 เดือน ไหงมันเป็นเเบบนี้ครับ...

ปลูกผมด้วยวิธี FUE หรือ ย้ายรากผมมา 5 เดือน (ทำเมื่อ 30 มิย 62) โอ้โห้ เฮ้ย มีผมให้หวีเสยใส่เยลได้เเล้วเฉยเลยครับ มาไง เนี่ย เร็วกว่าที่หมอบอกไว้ว่าอย่างน้อยต้องรอ 1 ปี ตั้งเยอะ...

ความฝันเเท้ๆอีกอย่างของผม เป็นจริงระครับ เยสสส ที่จะได้ใส่เยลผมข้างหน้าเเล้วหวีเสยอีกครั้งนึง ไม่ต้องคอยหวีเอาผมข้างๆมาเกลี่ยๆคลุมๆหัวล้าน ฮ่าๆๆ
วันนี้รู้สึกเเฮปปี้มากๆที่ฝันบ๊องๆนี้ เป็นจริงระครับ ได้ใส่เยลเเละหวีเสยสมใจ จนอยากมาเขียนบอกเพื่อนๆว่า ถ้าใครอยากทำอะไรเเล้วมีความสุข เเละไม่เดือดร้อนใคร ก็ทำซะเถอะครับ ชีวิตเรา ชีวิตเดียว
ในรูป คือก่อนเเละหลังปลูกผม 150 วัน ด้วยวิธี FUE (ย้ายรากผมจากด้านหลังท้ายทอยมาด้านหน้า) ซึ่งคุณหมอได้บอกไว้ว่า ต้องรออย่างน้อย 1 ปี ถึงจะเห็นผมขึ้นเยอะหล่อสมใจ เเต่นี่เเค่ 5 เดือน ผมก็สมใจระครับ หล่อไม่หล่อไม่รู้เเหล่ะ เเค่นี้ก็ฟินมากเเล้วตอนหวีผมทุกเช้า สดชื่นทุกเช้าที่เห็นหัวตัวเองมีผม 

ต้องขอขอบคุณคุณหมอ ทีมพยาบาลเเละทีมงานที่น่ารักเเห่งคลีนิคเวชกรรมเกศาที่ดูเเลเเละให้คำปรึกษาเป็นอย่างดี ทำให้ผมกล้าตัดสินใจเมื่อ 5 เดือนก่อน
ใครผมร่วงหนักๆหรือหัวเริ่มล้านเเล้ว เเนะนำให้อย่ารอครับเพราะมันใช้เวลาอีกตั้งปี กว่าผมจะขึ้นสมบูรณ์
ไม่เเพงเเละเจ็บไปนะ กับความสุขขนาดนี้ ให้ 5 คะเเนนเต็มไปเลยครับ

https://www.facebook.com/kesahairsolution/

ตอนผมทำ  69,000 บาทครับ  ผลงานหลักเเสน สนใจติดต่อคลินิคโดยตรงที่เพจเฟสบุคตามลิ้งค์ข้างบนเลยครับ

ชมภาพประกอบ ครับ

วันเเรก หลังย้ายรากมา 2800 กราฟ

ผมเริ่มขึ้น หลังจากครบ 120 วัน

เปรียบเทียบ 120  หลังปลูก

เเต่งตัวไปงานเลี้ยงรุ่น ก็ง่ายเลย

4 รูปข้างล่าง ซ้าย ขวา หน้า หลัง นี้ ถ่ายวันนี้ 153 วัน ครับ
ฮิต

เทรนด์ลุงกำลังฮิต เค้าว่ากัน ฮ่าๆๆๆ
ชื่อสินค้า:   Kesa Hair Clinic
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่