ธุรกิจของภูริ หิรัญพฤกษ์ รวยขนาดไหน??

คือผมก็วางแผนจะไปเที่ยวปีใหม่สิ้นปี 62 นี่แหละครับ คิดเอาไว้ว่าอยากจะไปพักผ่อนแบบสงบๆ ธรรมชาติห้อมล้อมทางเหนือครับ ก็ลองดูเป็นที่แม่ฮ่องสอน  ที่ฮิตก็หนีไม่พ้นปายครับ แล้วก็ดูเรื่องที่พักอะไรพวกนี้ประกอบการตัดสินใจครับ จนเจอรีสอร์ท ภูริปายวิล่า นี่คือเป็นของคุณภูริ หิรัญพฤกษ์ คือมันสวยมากแล้วก็เห็นวิวเมืองปายด้วย อยากทราบอ่ะครับว่านอกจากรีสอร์ทตรงนี้แล้วยังมีอสังหาริมทรัพย์อื่นๆของคุณภูริอีกไหมครับ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่