แนะนำเที่ยวบินขากลับจากเลห์ไปเดลีทีครับ

รบกวนแนะนำเที่ยวบินขากลับจากเลห์ไปเดลีทีครับ พอดี จองตั๋วการบินไทย ขากลับไทย ไว้ตอนเที่ยว 11:40 ถึงไทย 17:35 

เท่าที่ดูตอนนี้มี 3 เที่ยว แต่ด้วยความที่ไม่มีประสบการณ์กับสนามบินเลห์ที่ทุกท่านต่างบอกว่าช้ามาก แนะนำไฟท์ไหนดีครับ

Spicejet  7:55 - 9:20

GoAir  6:50 - 8:20 / 8:20 - 9:55

อีคำถามคือ เผื่อเวลาไปสนามบินกี่ ชั่วโมงดีครับ (สนามบินเลห์เปิดตั้งแต่เช้าเลยไหมครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่