กังวลเกี่ยวกับฮ่องกงแอร์ไลน์ครับ

คือผมได้ทำการจอง เที่ยวบินจาก ไทย ไป ซัปโปโร ผ่าน expedia จองสายการบินฮ่องกงแอร์ไลน์ แต่ช่วงนี้เริ่มมีข่าวหนักๆว่ายกเลิกเที่ยวบิน จะโดนถอนจากการบินบ้างจากการขาดทุนเยอะ ผมกลัวเที่ยวบินผมโดนยกเลิกจังครับ ผมบิน 14 กพ 2563 กลับ 20 กพ 2563 ผมมีโอกาสโดนยกเลิกเที่ยวบินสูงไหมครับ แล้วถ้าโดนยกเลิกเขาจะคืนเงินให้ไหมครับทาง Expedia ขอคำปรึกษาหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview