ใส่เสื้อโอเวอร์ไซต์กับกางเกงอะไรให้ดูเหมาะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราสูง162 ขายาวตัวสั้น ใส่กางเกงยีนส์ขาเดฟเเล้วเห็นชัดเลยว่า ขาเป็นตะเกียบเลย เราไปซื้อเสื้อโอเวอร์ไซต์มาเยอะมากๆ ปกติใส่ไซต์S-M พอเอาเสื้อโอเวอร์ไซต์ใส่คู่กับกางเกงยีนส์ขาเดฟ แล้วดูไม่โอเลยค่ะ ขาเล็กๆแต่เสื้อใหญ่ เลยลองใส่ขากระบอกก็เหมือนเดิมค่ะ ดูเตี้ยกว่าเดิมด้วย เราเลยจะมาถามพี่ๆน้องๆในพันทิปค่ะ เราควรใส่กางเกงแบบไหนดี ไม่เอาขาสั้นนะคะ ด้วยความที่ขายาวพอใส่ขาสั้นไปมันดูสั้นมากๆแต่เพื่อนเราใส่กับดูปกติ{เพื่อนสูง155} เราเสียดายโอเวอร์ไซต์มากๆ20กว่าตัวสวยๆทั้งนั้นเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่