ผมทำถูกไหม เตือนคนใส่Chrome heart ไม่แท้

ผมเตือนพี่ผมคนนึงครับวันนึงเขาได้chrome heart มาในราคาที่ผมคิดว่าปลอมละ70%
เพราะว่าchrome heartที่ผมรู้จักเคยเห็นในกลุ่มซื้อขาย แพงเวอร์แพงยับ
แต่พี่คนนี้เขาอยู่ในสังคมคนรวยแต่ไม่ได้มีความรู้ แล้วเขาดูเหมือนจะรับไม่ได้ คิดว่าไอตัวที่ได้
ราคา 12kคิดว่าแท้ แต่ซื้อมาไม่มีใบเสร็จ อะไรเลย และสำคัญเลยคือ เจ้าของร้านก็ย้ำบอกไม่ใช่ของแท้
พี่ผมยังไม่ยอมรับ ยังมาบอกอีกว่าคนที่พิมพ์ตอบผมอยู่ไม่ใช่แอดแน่ๆ ไม่ก็เขาคงรำคาญผมเลยตอบว่าของตัวเองของปลอม
ทั้งๆที่ตัวเองขายแท้พี่ผมยังบอกอีกว่า เขาเลือกลูกค้า ผมนี่ขำเลยครับ คือเขาย้ำชัดว่า
สร้อยข้อมือเงินแท้ chrome heart เขาบอกว่าเงินแท้ๆ ซึ่งน้ำหนักเท่ากันเอาตรงนะสวยกว่าของแท้อีก
ซึ่งเส้นที่12kหนะ ราคาจริงๆมันเป็นแสนแล้วผมรู้ได้ไง ก็เจ้าของร้านมันบอกผมนั่นแหละ
พี่ผมนี่เหวอเลยตะโกนเลยบอก ไม่ใช่ละไม่ใช่ละ ไอนี่มันมั่วละ 
ผมงงนะเขาคิดได้ไงว่าแท้ ใบเวร็จไม่มี เจ้าของร้านไม่ได้ก็ไม่ได้บอกว่าของ เขาเป็นchrome heartแท้ๆ แค่บอกเงินแท้
กล่อมไปสักพักจนเขาเชื่อครับ ผมทำถูกไหม ที่เหมือนไปทำลายกำลังใจคนคนนึงเลยฮ่าๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่