printer สมัยนี้ หากเป็น laser printer (สี) ราคาหมึก กับ ดรัม ยังแพงอยู่หรือป่าวครับ

ตอนนี้ใช้ HP deskjet 3545  อยู่ครับ จริงๆ ก็ใช้ได้ปรกติ แต่ว่าในอนาคตอาจจะต้องมี print งานที่เป็นสีมากขึ้นครับ จึงสนใจ เปลี่ยนเป็น laser printer เลย 

ขอถามหน่อยนะครับว่า ควรจะซื้อเป็น laser printer เลย หรือว่าซื้อ Inkjek ที่ติดแท้งค์ดีกว่าครับ (แนะนำรุ่นด้วยก็ดีนะครับ)

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่