ความประทับใจของ BTS ถึงอาร์มี่ในงาน MMA AWARD 2019

เราไม่รู้หรอกว่าเรารักนายมากแค่ไหนรู้เพียงแค่วำไม่สามารถรักไอดอลวงอื่นใดไปมากกว่าพวกนายเลย ขอบคุณสำหรับการทำงานอย่างหนักที่ทุ่มเทให้เราเหล่าอาร์มี่ทุกคนได้มีความสุขรางวัลปลายปีเป็นรางวัลที่แสดงให้เห็นถึงความตั้งใจของพวกนายจริงๆขอบคุณมากๆนะบังทัน ไม่ว่าวันข้างหน้าเราจะเดินไปเจออุปสักอะไรก็แล้วแต่ถ้าอาร์มี่กับบังทันไม่ปล่อยมือกันไปไหนอยู่เคียงข้างกันแบบนี้ตลอดไป ก็ไม่มีอะไรพังทลายความรักระหว่างเราไปได้ สัญญานะว่าวันนี้ พรุ่งนี้ มะรืนนี้ สัปดาห์หน้า เดือนหน้า ปีหน้า หรือปีไหนเราจะไม่มีวันปล่อยมือพวกนายถ้าพวกนายรับรู้ความรักที่อาร์มี่มีให้อย่างที่เรารู้ว่าพวกนายก็รักเรา อย่าได้จากกันไปไกล จงกลับมากลับมาเป็นไอดอลให้เรา ได้หัวเราะกับมุกแป้กๆ ได้ร้องไห้กับข้อความซึ้งๆ ได้เรียนรู้ได้ความรู้ต่างจากรายการ ได้ตกหลุมรักพวกนายทุกๆวัน ได้เห็นความซื่อที่น่ารักของพวกนายรักมากนะ เรารักมากจริงๆ ขอบคุณ 6ปีกว่าๆที่ผ่านมาที่ทำให้เรารู้จักโลกกว้างมากขึ้น ขอบคุณมากๆ รักพวกนายจริงๆ จากใจอาร์มี่คนหนึ่ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่