ford ranger wildtrak 2.0biturbo 4x4 10at กับ toyota revo rocco 2.8 4x4 auto ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

ตามหัวข้อตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ ลักษณะการใช้งานและความต้องการ
1. ถนนทางเรียบทั่วไป
2. บรรทุกของหนักบางครั้ง
3. ใช้งานไม่ต่ำกว่า 10 ปี
4. ขึ้นดอย ลุยนา บ้างบางครั้ง

ใครเคยลองขับ2 ตัวนี้แล้วบ้างครับ พอดีไปลอง ford มา รู้สึกเหยียบแล้วดึงใช้ได้ แต่เคยขับ 3.2 รู้ความรู้สึกมันแน่นกว่าตัว 2.0 ตัว 2.0 รู้สึกแรงแต่ไม่ค่อยแน่น ดูเบาๆ ถ้าเป็นเพื่อนๆเลือกตัวไหนกันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่