สงสัยเรื่องการถ่ายภาพระบบ Post Focus

ฟิน

ไอ้เจ้าระบบ Post Focus ที่เราถ่ายภาพไปแล้วมันบันทึกค่าโฟกัสทั้งหมดในภาพ จากนั้นเราก็มาจิ้มเลือกโฟกัสได้ภายหลังนั้น ....มันมียี่ห้อ Panasonic ที่ทำได้เพียงเจ้าเดียวเหรอครับ? เจ้าอื่นเขามีบ้างไหมครับ?

ปูเสื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview