สอบถามทางลงทางด่วน (พระราม 6 คลองประปา฿

สวัสดีครับ ผมมีเรื่องมารบกวนสมาชิกทุกท่านเล็กน้อย
ตัวผมมีความจำเป็นต้องเดินทางโดยทางด่วนไปหน่วยงานราชการหนึ่ง และ google map บอกให้ลงทางออก "2-05 พระราม6 คลองประปา"
พอลงทางด่วนนั้น จะเห็นว่าต้องติดไฟแดงตรงแยกวิบูลย์พัฒนา (มีไฟแดงเลี้ยวซ้าย -เลี้ยวขวา)  เลยอยากถามว่า พอไฟเขียว ผมสามารถขับตรงไปเข้า พระราม6ซอย34 ได้ไหมครับ หรือว่าต้องเลี้ยวซ้ายและไปหาทางเข้าอีกที (ลงรูปไม่ได้ครับขออภัย)

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่